หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย คนเหงื่อออกเยอะ แต่หน้ายังไงดี ตอบกลับไปยัง: คนเหงื่อออกเยอะ แต่หน้ายังไงดี

Lalita
Participant

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นที่แนะนำเทคนิคดีๆหลายแบบ ทั้งการเลือกสกินแคร์ การแต่งหน้าไม่เยิ้ม การลดอุณหภูมิผิวหน้า รวมไปถึงพัดลมจิ๋ว 555 ชอบมากๆค่ะ บางอย่างเราก็นึกไม่ถึงเนอะ ^^ ขอบคุณมากจริงๆนะคะ เพราะสำหรับเราทุกครั้งที่เจอสถานการณ์แบบนี้เราท้อใจมากจริงๆ (และมักเป็นวันที่ต้องแต่งหน้าให้สวย) เราว่าจะพกพัดลมจิ๋วติดรถไว้ค่ะ และก็จะนำเอาคำแนะนำของเพื่อนๆในการเลือกสกินแคร์และเมคอัพไปปรับใช้ให้เข้ากับวันนั้นๆ
#ขอบคุณเพื่อนๆในห้องนี้อีกครั้งนะคะ