หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย คนเหงื่อออกเยอะ แต่หน้ายังไงดี ตอบกลับไปยัง: คนเหงื่อออกเยอะ แต่หน้ายังไงดี

Faii
Participant

@Lalita 55555 เราเป็นค่ะ เลยเข้าใจ เปิดแอร์เวิคสุดค่ะ ของเรา ถ้าต้องขับรถไปทำงาน บางที ก็ไปแต่งในรถเลย ในรถเปิดแอร์อยู่แล้ว
แอร์จะช่วยดึงความชื้นในอากาศออกด้วยค่ะ ผิวจะแห้งเร็วขึ้น ผิวเย็นขึ้น รูขุมขนไม่ขยาย เหงื่อไม่ผุด แต่งเสร็จ ทุกอย่างเซ็ตตัว ก็จะอยู่แบบนั้นเลยค่ะ
ทีนี้จะเหงื่อออกขนาดไหน ดำน้ำดูปะการัง เล่นน้ำตก ก็จะยังสวยค่ะ ถ้าเครื่องสำอางกันน้ำและไม่ไปถูนะคะ