หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย คนเหงื่อออกเยอะ แต่หน้ายังไงดี ตอบกลับไปยัง: คนเหงื่อออกเยอะ แต่หน้ายังไงดี

Brighton
Participant

ผมเอาไดร์เป่าหน้าให้เหงื่อมันไม่ชุ่มอ่ะครับ แต่งไปเป่าไป เคยไปงานต่างจังหวัดแล้วต้องแต่งหน้าแบบหาห้องแอร์ไม่ได้ ก็เลยเอาไดร์เป่าหน้าแทน เป่าจนรองพื้นเซทตัว พัก กดแป้ง เป่า ฉีดสเปรย์ เป่า ประมาณนี้ฮะ ทางเดียวที่รอดถ้าเหงื่อไหลไม่หยุดตอนแต่งหน้านะครับ อีกอันที่ง่ายคือคูชั่นครับ ตบไปเป่าไปเลย เอาจนเนียนแล้วเป่าให้เซ็ทตัวก็รอดครับ ปล. ไม่ต้องลงไพร์เมอร์อะไรนะครับ เหงือมันผลักทุกอย่างออกหมด ลำพังพวกรองพื้นมันเกาะผิวแน่นอยู่แล้วล่ะครับ ลองดูฮะ