หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ทำยังไงไม่ให้ท้องแตกลาย หรือ ใช้ครีมอะไรดีป้องกันท้องแตกลายขณะตั้งครรภ์ ตอบกลับไปยัง: ทำยังไงไม่ให้ท้องแตกลาย หรือ ใช้ครีมอะไรดีป้องกันท้องแตกลายขณะตั้งครรภ์

Nabeeya
Participant

ใช้ผลิตภัณฑ์พวก ครีมหรือออยค่ะ พี่แนะนำของ Endota เป็นออแกนิก มาจากออสเตรเลีย เค้ามีผลิตภัณฑ์สำหรับแม่และเด็กโดยเฉพาะเลยค่ะ 👍🏻 พี่แนะนำให้ทาท้อง บริเวณเต้านม ยกเว้นบริเวณ Nipple. สะโพก ด้วยค่ะ เริ่มตั้งแต่รู้ว่าท้องได้เลย