หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Dyson Corrale กับ Dyson Airwrap ซื้อเครื่องไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: Dyson Corrale กับ Dyson Airwrap ซื้อเครื่องไหนดีค่ะ

Miemie
Participant

ต้องดูจุดประสงค์ของจข.โพสค่ะ.
เหตุผลส่วนตัวของเราคือ 1- เราชอบเป่าแห้งอย่างเดียว —เลือก supersonic ไม่ต้องพกหัวก็ได้ พกแต่ตัวไดร์
2- หนีบผมตรงบ้างและทำลอนนานๆที ว่าจะจัด corrale เพราะไม่ต้องพกอะไรให้ยุ่งยาก เพราะไดร์เราก็พกอยู่แล้ว
แต่ถ้าจข โพสต้องการแบบจบตัวเดียวไม่เน้นหนีบตรง ไปทาง airwrap ค่ะ ไดร์ได้มวนได้ ครบ