หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Shu Uemura Cleansing Oil ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Shu Uemura Cleansing Oil ดีไหม

Araya
Participant

เคยใช้ทุกสีเลยค่ะ ชอบสีม่วงสุดค่ะ เพราะกลิ่นล้วนๆ แต่ใช้จริงใช้สีเหลืองออริจินัลบ่อยสุดค่ะ เป็นคนผิวแห้งเลยชอบสีนี้ค่ะ ชอบฟีลเวลาล้างเสร็จ แต่สูตรอื่นเนื้อจะเบากว่านะคะ เมื่อก่อนตอนมหาลัยเราใช้โดยไม่ล้างโฟมต่อ เวลาเช็ดโทนเนอร์ต่อก็หน้าสะอาดนะคะ ไม่มีปัญหาเรื่องสิวเพิ่มหรืออะไร แต่พอโตขึ้นแล้วโรคจิตค่ะ ต้องล้างโฟมซ้ำอีกรอบ กลัวไม่สะอาดพอ 55555