หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Shu Uemura Cleansing Oil ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Shu Uemura Cleansing Oil ดีไหม

Ruttsuda
Participant

ลองของ shu มาทุกสีละค่ะ เราชอบสีเขียวกับม่วงค่ะ สีม่วงเนื้อออยล์จะเบากว่า เราล้างเดี่ยวไม่ใช้โฟมตาม หน้าสะอาดดี ไม่ตึง ไม่อุดตันค่ะ แนะนำให้ไปเคาน์เตอร์ขอ sample มาลองดูก่อน
เขียว – ช่วยเรื่อง anti oxidant ไม่ต้องกลัว PM 2.5
สีม่วง – ช่วยเรื่องความกระจ่างใส
สีชมพูอ่อน – ช่วยกระชับรูขุมขน
สีชมพูเข้ม – สำหรับผิวแห้งมาก
สีน้ำตาล – ครอบคลุมทุกอย่าง และช่วยลดริ้วรอย
ปล. สำหรับเราว่าได้ผลตามแต่ละสูตรจริงนะคะ เพราะนี่ใช้สีม่วงติดกันมา 4 ขวด หน้าไบร์ทขึ้นค่ะ