หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย สาวหน้ามันเลือกคุชชั่น jsm หรือ laneige กันค่ะ ตอบกลับไปยัง: สาวหน้ามันเลือกคุชชั่น jsm หรือ laneige กันค่ะ

Panguin
Participant

เราใช้อยู่ทั้งสองตัวค่ะ ส่วนตัวคิดว่าช่วงร้อนมากๆแบบอาทิตย์ที่ผ่านมา jsmไม่รอดค่ะ เมือก ส่วน laneige ถือว่าโอเคเลยเราใช้ตัวสีเขียวนะคะ แต่แอบไปเอาพัฟของ jsmมาใช้ส่วนตัวคิดว่าพัฟ ดีกว่า5555 แต่ช่วงไหนที่อากาศแห้งๆ รึบำรุงไม่พอ ใช้ laneige จะเป็นคราบๆขุยๆ Jsm ดีกว่าค่ะ ไม่รู้จะช่วยได้ไหมแต่สำหรับเราสองตัวนี้เหมาะกันคนละโอกาสค่ะ