หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Shu Uemura Ultime8 Cleansing Oil รีวิว กัน หน่อย จ้า ตอบกลับไปยัง: Shu Uemura Ultime8 Cleansing Oil รีวิว กัน หน่อย จ้า

Chalisa
Participant

ดีมากกค่าาาาาโป่งใช้มาเป็นสิบปีแล้ว เราแวะไปใช้ยี่ห้ออื่นบ้างตามกระแส แต่คือยังไงออยชูคือไว้ใจได้ที่สุด ตัวนี้จะเหลวกว่าสีเขียวหน่อยค่ะ เค้ามีหลายสูตรตามสภาพผิว หรือความชอบเลยค่า ^^ ปกติเราซื้อสีเขียวสลับกับตัวนี้ แต่แนะนำว่าซื้อขวดเล็ก เพราะรู้สึกว่าออยมันจะเฟรชกว่า ขวดใหญ่บางทีใช้ไปใกล้ๆหมดรู้สึกว่ากลิ่นแอบเปลี่ยน ไม่รู้เราคิดไปเองป่าว