หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ต้องการคอมเพลน ช็อป Jo malone ช่องทางไหนได้บ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: ต้องการคอมเพลน ช็อป Jo malone ช่องทางไหนได้บ้างค่ะ

Panguin
Participant

@Maylada ตอนนี้พารากอน น้องผช ดีเลย แนะนำดีเพิ่งไปมาเมื่อวานค่า นอกนั้นปวดหัวจุงงง zen ก็เป็นพนง แบรนข้างๆเอสอปมาช่วยขายส่วนพนง โจ ไปไหนไม่รู้นานมาก โจ ชิดลม ยืนหนึ่งไปเลยค่าาา ไม่เคยกลับไปอีกเลย เมื่อก่อนพารากอนก่อนรีโนเวท ผญ ผมประบ่า ก็ไม่ไหวววว เหวี่ยงมากเหวี่ยงทุกวัน ตอนนี้ไม่รู้วนไปไหน พารากอนกลายเป็นโอเคนะคะ