หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ต้องการคอมเพลน ช็อป Jo malone ช่องทางไหนได้บ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: ต้องการคอมเพลน ช็อป Jo malone ช่องทางไหนได้บ้างค่ะ

Nattha
Participant

สาขาไหนหรอคะ ล่าสุดเราซื้อที่เซ็นทรัลลาดพร้าว ไม่มีกล่องเหมือนกัน แต่พนักงานแจ้งล่วงหน้านะคะว่ากล่องหมด ทางสำนักงานใหญ่ส่งของลงสาขาไม่ทัน ซึ่งอันนี้เราโอเคเพราะได้มาส่วนใหญ่ก็ทิ้ง เลยยังซื้อตามปกติค่ะ
ถ้าพนักงานไม่แจ้งล่วงหน้าเรื่องกล่องหมด ก็ถือว่าผิดนะคะ
**เพิ่มเติมค่ะ เพิ่งอ่านละเอียดอีกรอบเห็นว่าจริงๆมีกล่อง แต่พนักงานไม่ใส่กล่องมาแต่แรก แนะนำให้คอมเพลนผ่านเพจ หรืออีเมลหน้าเว็บไซต์เลยค่ะ