หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ต้องการคอมเพลน ช็อป Jo malone ช่องทางไหนได้บ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: ต้องการคอมเพลน ช็อป Jo malone ช่องทางไหนได้บ้างค่ะ

Maytawin
Participant

ที่อเมริกา ครั้งไหนที่มีของสมนาคุณ เช่นถุงพิเศษ ชายสวยๆ ที่ให้ฟีลลักชู พนักงานก็ไม่ให้กล่องค่ะ แต่จะใส่ถุงมาให้แทน เพราะมันเป็นแบรนด์ค่อนข้างลักชูนะคะ ถ้ามีกล่องแล้วใส่ถุงผ้ามาอีก มันลดความลักชูของแบรนด์เขามั้งนะคะ ไม่เคยถามเขา แต่ที่สำคัญ อเมริกาบางรัฐคิดตังค์ค่าถุงค่ะ ปวดตับค่ะ ไทยดีสุดแล้วค่ะ เอาใจลูกค้ามากๆค่ะ บางครั้งที่อเมริกา ขอให้เขาห่อของขวัญให้ ยังต้องให้ทิปเลยค่ะ 🤪🤪🤪🤪