หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Sulwhasoo First Care Activating Serum ใช้แล้วเห็นผลอะไรกันบ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: Sulwhasoo First Care Activating Serum ใช้แล้วเห็นผลอะไรกันบ้างค่ะ

Suwimol
Participant

@Beauridah ใช่ เราใช้รุ้สึกได้ว่าผิวแข็งแรงขึ้น ใช้ตัวใหม่นะคะ ผิวเราแพ้ง่าย พวกผื่นแดงอะ ผิวเซ้นซิทีฟอักเสบง่าย ใช้ร่วมตัวอื่นด้วยตรงอักเสบแดงๆตอนนี้หายไม่เห่อแดงเหมือนแต่ก่อน มันเหมือนเปนเกราะป้องกันชั้นผิวอีกทีอะค่ะ ความรุ้สึกส่วนตัวนะแบบที่ตัวเองว่า ไม่ได้หวือหวาแบบเปลี่ยนจนเห็นชัดเว่อแต่มันจะค่อยๆดีขึ้น คือรุ้สึกขาดไม่ได้ 5555