หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย L’Occitane Immortelle Reset Overnight Reset Oil-In Serum ใช้ดีไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: L’Occitane Immortelle Reset Overnight Reset Oil-In Serum ใช้ดีไหมค่ะ

Virakarn
Participant

ชอบค่ะ ใช้มา 3 ขวดแล้ว วันไหนต้องการฟื้นฟูมาก หน้าโทรมมาก จะใช้ oil ขวดเหลืองร่วมค่ะ
แต่เราเป็นคนหน้าแห้งค่ะ ตัวนี้เป็น oil in serum คนหน้ามันบางคนบอกว่ามันไป เหนอะหนะ
และถ้าแพ้เกสรดอกไม้ก็ไม่แนะนำค่ะ เพราะเป็นการสกัดดอก immortalle