หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Eye Liner ไม่แพนด้า ยี่ห้อไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: Eye Liner ไม่แพนด้า ยี่ห้อไหนดีค่ะ

Kulisara
Participant

ถ้าอายไลเนอร์ติดทนสุดๆต้องยกให้พวกแบรนด์ดรักสโตร์ค่ะ ลงสระว่ายน้ำ ถ้าไม่ขยี้ตาก็ยังติดทนอยู่เลย
แต่ถ้าเคาน์เตอร์แบรนด์ที่ใช้อยู่ตอนนี้แล้วคิดว่าพอไหวคือ ipsa อยู่ทนทั้งวัน ไม่เยิ้ม ให้ผ่าน แต่ถ้าโดนน้ำแล้วเราเอามือลูบๆก็หลุดนะคะ แต่เป็นการหลุดที่รับได้ คือเป็นสะเก็ด เช็ดแล้วออก ไม่เปื้อนเป็นคราบค่ะ