หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย L’Occitane Immortelle Divine Youth Face oil กับ L’Occitane Immortelle Divine Cream ดีไหม ตอบกลับไปยัง: L’Occitane Immortelle Divine Youth Face oil กับ L’Occitane Immortelle Divine Cream ดีไหม

Nattha
Participant

เราไม่ชอบค่ะ ใช้แล้วรูขุมขนขยายเพิ่ม แถมตื่นมาหน้ามันมากกว่าเดิมแบบมันมากๆๆๆๆ แต่รู้สึกผิวเนียนขึ้นอยู่ค่ะ ใช้ยังไม่ถึงครึ่งเลยค่ะ ถอดใจวางน้องทิ้ง ตัวครีมเราเหม็นอ่ะ เหม็นเหมือนฉี่แมว555 เนื้อครีมค่อนข้างหนักด้วยค่ะ เราชอบครีมปุกสีน้ำเงินค่ะ เนื้อดีนุ่มแต่ก็ใช้แบรนด์นี้ รูขุมขนขยายทุกตัวค่ะเลยไม่ไปต่อ อิจฉาคนใช้แล้วดีเลยค่ะ