หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย L’Occitane Immortelle Divine Youth Face oil กับ L’Occitane Immortelle Divine Cream ดีไหม ตอบกลับไปยัง: L’Occitane Immortelle Divine Youth Face oil กับ L’Occitane Immortelle Divine Cream ดีไหม

Neungruthai
Participant

เฟซออยล์ตัวนี้ของล็อกซิทานดีมากกกกกกกค่ะ ไม่รู้จะต้องแนะนำยังไงเลยเพราะแบบตอนนี้คือลูกรักขาดไม่ได้แล้ว หลักๆเราว่าช่วยเรื่องความชุ่มชื้น รอยบางๆพอผิวชุ่มชื้นขึ้นมันก็หายไป แต่ที่สุชคือเราว่าหน้ามันละเอียดขึ้นฟูขึ้นดูสว่างขึ้นด้วยสำหรับเรา แต่ครีมยังไม่เคยลองใช้นะคะ รอคนอื่นมาตอบค่ะ
ปล 1แถม1ซื้อจากไหนคะ ยังมีมั้ยคะ