หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Covermark silky fit กับ Kanebo melty feel wear เลือกตัวไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: Covermark silky fit กับ Kanebo melty feel wear เลือกตัวไหนดีค่ะ

Jutamas
Participant

Covermark ปกปิดกริบกว่าค่ะ แต่ Kanebo ให้งานผิวบางสวยกว่า กลืนกับผิวกว่า เรื่องคุมมันไม่แน่ใจ เพราะเราผิวธรรมดาค่อนแห้ง ส่วนตัวชอบ Kanebo มากกว่าเพราะไม่เน้นปกปิดและรู้สึกว่าถ่ายรูปขึ้นผ่องมาก ทั้งคู่พรางรูขุมขนได้โอเคค่ะ คิดว่าถ้าผิวมันนิดนึงหลอมตัวแป้ง Covermark เป็นเนื้อเดียวกับผิวก็น่าจะสวยค่ะ เสียดายผิวเราค่อนข้างแห้ง เลยดูไม่ค่อยกลืนกับผิว