หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Elizabeth Arden Advanced Ceramide Capsules ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Elizabeth Arden Advanced Ceramide Capsules ดีไหม

Palmy
Participant

ถ้าหน้าแห้งก็น่าลองนะคะ ส่วนตัวรู้สึกว่าหน้านุ่ม ชุ่มชื่นดีค่ะ แต่เราใช้ 1 cap 2-3 ครั้ง โดยแต้ม 5 จุดเกลี่ยๆ กดๆ บนหน้า ส่วนที่เหลือนำกระปุกอายครีมที่ใช้หมดแล้ว มาใส่เพื่อเก็บรักษาคุณภาพค่ะ
แบ่งใช้น่าจะเหมาะกับ สภาพอากาศบ้านเราค่ะ ไม่งั้นจะเหนอะหนะเกินไปค่ะ
ตอนนี้ official store ใน laza โปรแรงมาก 1 แถม 1 มีคูปองส่วนลดอีกด้วยค่ะ