หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เครื่อง IPL ยี่ห้อไหนดี ตอบกลับไปยัง: เครื่อง IPL ยี่ห้อไหนดี

Paloy
Participant

@Rapassa ดีค่าแต่ต้องมีวินัยในการยิงทุกอาทิตย์ค่ะ ขนขาสามารถปรับได้ค่ะ ปรับเองได้ 3 ระดับ
แล้วเครื่องจะคำนวณออกมาเป็นความเข้มแสง 10 ระดับอีกทีค่า
เช่นบริเวณนั้นผิวขาวแล้วขนเส้นใหญ่มาก ถ้าเราเลือกแรงสุด เครื่องก็ยิงไฟ 10/10 เลย แต่ถ้าเราเลือกแรงปานกลาง เครื่องจะยิง 7/10
ถ้าเป็นบริเวณที่ผิวเข้มแล้วขนเส้นเล็ก ต่อให้เลือกแรงสุดเครื่องก็จะยิงแค่ 7/10 ป้องกันไม่ให้ผิวไหม้ค่า