หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เซรั่มลดรอยดำ รอยแดงจากสิว มีตัวไหนบ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: เซรั่มลดรอยดำ รอยแดงจากสิว มีตัวไหนบ้างค่ะ

Matthew
Participant

ผมใช้ Shiseido Ultimune คู่กับ Shiseido White Lucent นะครับ Ultimune ช่วยให้ผิวแข็งแรง ฟื้นตัวไว ส่วน White Lucent จริงๆเป็น whitening จัดการกับกระฝ้าดีมาก แต่ด้วยความ whitening ที่ไปแก้เรื่องเม็ดสีในผิวรวมถึงลดการอักเสบจากการโดนแสงแดด มลภาวะ ด้วย เค้าที antioxidant เข้มข้นเลยล่ะครับ มันก็จะช่วยเลือนสีผิวที่ไม่สม่ำเสมอได้ดีและรวดเร็วเลยล่ะครับ ตอนทานวดๆจนเซรั่มซึมเข้าผิวไปเลยจะยิ่งเห็นผลไวครับ