หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ครีมทาใต้ตาลึก ยี่ห้อไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ครีมทาใต้ตาลึก ยี่ห้อไหนดีค่ะ

Orapan
Participant

จากประสบการณ์จริง เป็นภูมิแพ้ ใต้ตาลึก + คล้ำ ลองมาหมดทุกแบรนด์ La Mer, La Prairie, Shu, Aesop, Origins, Three, Estee จำไม่หมด เสมอตัวคือ ใต้ตาชุ่มชื่น ไม่คล้ำน้อยลง รอยลึก ลึกเท่าเดิม ที่เห็นผลจริงๆเลย คือ ฉีดฟิลเล่อร์ค่ะ ฉีดHyalulon เข้าไปข้างใต้ รอยคล้ำหาย ใต้ตาตื้นชัวร์ เก็บเงินซื้อ La Mer มาฉีดค่ะ ทีเดียวจบไปอีก1ปี 😀