หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย โทนเนอร์ Fresh rose Deep Hydration กับ Caudalie Vinopure Clear Skin ตัวไหนดีกว่ากันค่ะ ตอบกลับไปยัง: โทนเนอร์ Fresh rose Deep Hydration กับ Caudalie Vinopure Clear Skin ตัวไหนดีกว่ากันค่ะ

Pearl
Participant

ถ้าจาก2รุ่นนี้ อยากให้ลอง Caudalie ค่ะ เค้าจะช่วยเรื่องสิว รูขุมขน น่าจะเหมาะกับสภาพผิวของ จขกท มากกว่านะคะ
เราผิวผสม หยิบ Caudalie มาใช้อาทิตย์ละ 1-2 ครั้งในตอนกลางคืน หลังใช้หน้าจะเย็นๆสดชื่นๆหน่อยและหน้าตึงมาก 5555 😆
ปล. Caudalie มีแอลกอฮอล์นะคะ