Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย La Roche Psay 2 Effaclar Duo กับ K ต่างกันยังไง ตอบกลับไปยัง: La Roche Psay 2 Effaclar Duo กับ K ต่างกันยังไง

Miemie
Participant

เรารู้จักสองตัวนี้ตอนหน้าแพ้มีผดสิว หมอให้หยุดใช้ครีมที่มีทั้งหมดที่ประโคมผิวต่างๆให้หยุดพักก่อน
ให้ใช้ 2 ตัวนี้ เราใช้Duo กลางคืน และ k ตอนเช้า
และก็กันแดดที่ขวดเหมือนโทรศัพท์ อะคะ 55555 ใช้แค่นี้จริงๆ หน้าเราหายเกลี้ยง หมอแค่กดสิวออกให้ แล้วรักษารอย ทากันแดดจบทุกวันนี้ไม่กล้าทาครีมอะไรอื่นเลยค่ะ ซื้อมาแพงๆอด ส่วนตัวเราเราว่าดีแนะนำค่ะ