หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ทรีทเม้นท์ แก้ผมพันกัน หวีไม่ออก ยี่ห้อไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ทรีทเม้นท์ แก้ผมพันกัน หวีไม่ออก ยี่ห้อไหนดีค่ะ

Sivanalee
Participant

เราแนะนำ aveda ตัวใหม่ ทีเปน สีเขียว botanical repair ค่ะ เราใช้ตอนผมเสียมากๆจากการทำเคมี เราว่าผมมันพันกันน้อยลง ขาดน้อยลง หรือถ้าชอบกลิ่นแนวฟรุตตี้ๆ ลองเปนตัว nutriplenish ก้ได้ค่ะ อันนี้เราเพิ่งเริ่มใช้ และตอนนี้สภาพผมดีขึ้นมากแล้ว แต่ก้รู้สึกว่า ใช้แล้วผมไม่แห้งพันกัน