หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ทรีทเม้นท์ แก้ผมพันกัน หวีไม่ออก ยี่ห้อไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ทรีทเม้นท์ แก้ผมพันกัน หวีไม่ออก ยี่ห้อไหนดีค่ะ

Sopita
Participant

เราเป็นคนผมเส้นเล็ก ยาวมากๆ และแห้งเสีย ไม่สามารถปล่อยผมในที่กลางแจ้งที่ลมแรงได้เลยค่ะ พันกันแบบหวีไม่ออกเลย บางทีต้องตัดผมแต่พอมาเจอเซรั่ม Elosilk silk theropy ตัวนี้ ชนะเริสเลยค่ะ เวลาผมพันกันมากๆ เราใส่ตัวนี้แล้วหวี หวีลื่นคลายผมพีนกันโดยฉะเพราะเลยค่ะ ถูกและดีมีอยู่จริง ปล. ในอเมซอน นะคะ $12