หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ผิวใต้ตาเป็นตุ่มเม็ดเล็กๆ เยอะมาก ใช้ครีมอะไรรักษาดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ผิวใต้ตาเป็นตุ่มเม็ดเล็กๆ เยอะมาก ใช้ครีมอะไรรักษาดีค่ะ

Preechaya
Participant

อันนี้เราใช้ Vichy ค่ะ ตัวไฮยาเข้มข้น เราผิวมันขาดน้ำ ถ้าช่วงไหนขาดน้ำหนักๆจะเห็นชัดมาก แต่ถ้ามาส์กหน้าดีๆ เติมความชุ่มชื้นดีๆก็หายนะคะ เราทาเลยไปถึงใต้ตาเลยค่ะ รู้สึกใต้ตาฟูขึ้น ได้ผลดีเลยค่ะ เราใช้คู่กับน้ำตบ ipsa แต่ถ้ากลางคืนต้องปิดจบด้วยมอยส์เจอร์ด้วยนะคะ