หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย สกินแคร์ที่ช่วยให้ผิวแข็งแรงมีตัวไหนบ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: สกินแคร์ที่ช่วยให้ผิวแข็งแรงมีตัวไหนบ้างค่ะ

Dylan
Participant

ส่วนตัว ใช่ leit ครับเเบรนใหม่ เค้ามี niacinamide ช่วยปกป้องผิวครับ เเล้วก็ มันจะไปกระตุ้นการสร้าง ceramide ด้วยครับ เหมาะสำหรับ คนผิวเเพ้ง่ายไม่เเข็งเเรง มันจะไปช่วยฟื้นฟู เเละมี สารอื่นๆ ช่วยปกป้องเเละฟื้นฟูผิวระหว่างวันด้วยครับ
ปล. เพราะผมเป็นคนผิวเเพ้ง่ายเหมือนกัน ใช้ตัวนี้เเล้ว รู้สึกผิวเเข็งเเรง เเพ้ยากขค้นค้าบ