หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย แป้ง Chanel No.30 ขอวิธีใช้หน่อยค่ะ ตอบกลับไปยัง: แป้ง Chanel No.30 ขอวิธีใช้หน่อยค่ะ

Minakami
Participant

อัพเดทนะคะ วันนี้เราไปที่ shop มาอีกครั้งตามที่พี่ๆแนะนำ แจ้งจุดประสงค์กับทาง BA ไปว่าเราใช้เบอร์ 30 แล้วหมอง คล้ำ เหมือนโดนของ อยากลองขยับให้ขาวขึ้นอีกหน่อย แต่ทางด้าน BA ยังคงยืนยันว่าต้องเป็นเบอร์ 30 อยู่ดีถึงจะเข้ากับผิวคุณลูกค้า ไม่มีเบอร์ไหนให้เลือกนอกจากเบอร์ 30 แล้วค่ะ เบอร์อื่นจะขาวไป
เราคงต้องกลับไปซบอก Lancome เหมือนเดิมแล้วค่ะ 🤧🤧