หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย หลังจี้ไฝ ต้องดูแลผิวอย่างไร ตอบกลับไปยัง: หลังจี้ไฝ ต้องดูแลผิวอย่างไร

Paloy
Participant

@Maneerat ของเราเม็ดใหญ่ค่ะ เกือบครึ่งนิ้ว ทั้งกว้างทั้งนูนๆ จริงๆหมอบอกต้องผ่าออกเพราะมีราก แต่เราไม่ผ่าจะเลเซอร์ เลยต้องทำซ้ำหลายรอบ เกือบสองปีค่ะกว่าจะหมด ยิงซ้ำทุกเดือนค่ะ เพราะช่วงแรกๆมันขึ้นใหม่ตลอด
แต่จริงๆลาแมคอนเซนเทรด เราใช้กับทุกแผลบนตัวบนหน้า ล้มเป็นแผลก็ทา คือยาสามัญประจำบ้านอะค่ะ เพราะตัวนี้ถ้าหน้าดีๆไม่มีปัญหา เราใช้แล้วไม่เกิดผลอะไร ต้องมีแผล หน้าแหกตากแดดทะเล หรือพวกแผลผ่าตัดเลเซอร์ มันเห็นผลดีมากค่ะ