หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย หลังจี้ไฝ ต้องดูแลผิวอย่างไร ตอบกลับไปยัง: หลังจี้ไฝ ต้องดูแลผิวอย่างไร

Paloy
Participant

@Maneerat เราทำที่รามาค่ะ จำชื่อหมอไม่ได้เพราะเราทำตั้งแต่อายุ 15 ตอนนี้ 31 ละค่ะ แต่เป็นอาจารย์หมอผู้ชายค่ะ แต่เขาจะดุมากเพราะตอนเราไม่ผ่าจะยิงเลเซอร์ เขาดุจนเราร้องไห้ แต่สุดท้ายเขาก็ยิงเลเซอร์ให้ แค่บอกว่าต้องมาซ้ำทุกเดือนเป็นปีๆถึงหมด
ถ้าเม็ดใหญ่ เลือกหมอดีๆค่ะเพราะฝีมือหมอสำคัญ ไม่งั้นจะเป็นหลุมค่ะ