หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Bobbi Brown Pot Rouge สี Powder Pink กับ สี Fresh Melon เลือกสีไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: Bobbi Brown Pot Rouge สี Powder Pink กับ สี Fresh Melon เลือกสีไหนดีค่ะ

SidnyPiiaz
Participant

Powder pinkน้องออกส้มกว่า ทาบางๆก็ใสๆ ถ้าบิ้วก็ดูบ่มแดด >< เฟรชเมล่อนอ่อนไปนิสส ส่วนตัวถ้าชอบสีแบบแก้มจริงๆ จะชอบ Powder pink มากกว่า ดูเป็นสีเลือดใต้ผิวเราแบบสว่างๆสดใส นึกถึงผิวเด็กค่ะ และประยุกต์ทาปากลำบากค่ะ แนะนำ powder pink ก่อนค่า ❤️