หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Bobbi Brown Pot Rouge สี Powder Pink กับ สี Fresh Melon เลือกสีไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: Bobbi Brown Pot Rouge สี Powder Pink กับ สี Fresh Melon เลือกสีไหนดีค่ะ

Namwhan
Participant

เรามีทั้งสองสีค่า ไม่ขาวมาก nc 25
สี fresh melon : จะเป็นส้มแบบใสๆ ชีนๆ ดูเป็นผญแก้มใส รู้สึกว่าสีนี้ช่วยทำให้หน้าดูไบรท์ขึ้นด้วยค่ะ สีนี้ใช้ในวันที่แต่งหน้าน้อยๆ หรืออยากได้ลุคเด็กๆ เกาหลีๆหน่อยค่า
สี powder pink : เป็นชมพูตุ่นๆ อมส้มนิดหน่อย สีนี้ดูสุภาพก็ได้ แซ่บก็ได้ค่ะ เราใช้ในวันที่ทาลิปโทนชมพู น้ำตาล หรือนู้ดๆ