หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย แบรนด์ Hera foundation กับ cushion ใช้ดีไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: แบรนด์ Hera foundation กับ cushion ใช้ดีไหมค่ะ

Ivan
Participant

มีทั้ง 2 ชอบทั้ง 2 รุ่นเลย เป็นคนหน้ามันนะครับแต่น้องคุมมันดีมาก ตอนใช้คุชั้นครั้งแรก ข้างจมูกแดงเพราะแพ้น้ำหอมที่เค้าใส่มา แต่ไม่แพ้น้ำหอมที่ใส่มาในรองพื้นทั้งๆที่ก็เป็นกลิ่นเดียวกัน
ส่วนเฉดสี จะติดชมพูนิดนึงถ้าเทียบกับ JSM ยังไงก็ตัดสินใจดูครับ (การันตียอดขายคุชชั่นรุ่นนี้ครึ่งปีแรก 5 แสนกว่าตลับ)