หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย หน้าผากย่น ตีนกาเยอะ ทำไงดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: หน้าผากย่น ตีนกาเยอะ ทำไงดีค่ะ

Madchada
Participant

@Banthita เราใช้ของ No.7 ค่ะ ไม่แสบเคืองหน้าเท่าไหร่ แต่เห็นผลช้าหน่อยนะ ต้องมีวินัยนิดนึง ประมาณ 6 เดือนเริ่มเห็นผลค่ะ เรามองว่ากว่าริ้วรอยมันจะประทับบนหน้าเราก็ยิ้ม/แลดงสีหน้ามาตั้งหลายปี ตอนแก้ไขก็ไช้เวลาเหมือนกัน
เราทาสัปดาห์ละ 3-4 วันค่ะ แต่เรากลัวผิวแห้งเลยจะลงมอยซ์เจอร์ของ Clarins ตามไปอีกทีบางๆ หรือลงพวก hyaluron ก่อนทา retinol ค่ะ