หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Giorgio armani power fabric foundation balm ใช้ดีไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: Giorgio armani power fabric foundation balm ใช้ดีไหมค่ะ

Annabell
Participant

เราผิวขาดน้ำ วันไหนผิวแห้งคือไม่หยิบเลย คราบหนักมาก แต่ถ้าลงครีมหน้ามันๆ ผิวสวยดีค่ะ คือทั้งรักทั้งเกลียด ไม่คุมมันนะคะ แต่ว่าหน้ามันแล้วไม่วาวเป็นกระจก ดูฉ่ำๆ คือมันสวยอะ ตอนแรกไม่ชอบเพราะมันติ่งชมพู เราอันเดอร์โทนเหลือง แต่มันไม่ดรอปเทานะคะ งงเหมือนกัน ก็เลยใช้แป้งเหลืองมาเบรคตามกรอบหน้า แล้วลงแป้งก็ต้องระวังนะคะ ไม่งั้นมันกอง แต่ถ้าลงดีๆ หน้าดูผ่องมากค่ะ แต่ว่าจะลองย้ายไปคูชั่นตลับแดงดู เพราะตัวนี้เราว่าสีมันยังมีให้เลือกน้อยอยู่ค่ะ