หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ

Amy
Participant

หัวใจอ่อนแอไม่เท่าเงินในกระเป๋าสตางค์อ่อนกำลังค่ะ ><
ของเยอะเลยจัดเป็นเซตๆเลยค่ะ เช่นเซตผิวช่วงมีสิว /เซตตอนเช้าเจอฝุ่นแดดมลภาวะ / เซต SOS ให้การบำรุงจัดเต็มสำหรับเช้าวันรุ่งขึ้นที่มีงานสำคัญ … แต่ถ้ากำลังลองสกินแคร์ตัวไหนอยู่ก็อาจจะเอาใส่เข้ารูทีนเพิ่มค่ะ😊❤️