หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ

Beau
Participant

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 555 ช่วงเข้ากลุ่มใหม่ๆ ซื้อตามทุกอย่าง ทาทีเป็นสิบตัว สรุปหน้าพังกว่าเดิม ตอนนี้คือพยายามจัดชุด เช้า-เย็น ตัวที่เป็นเบสใช้ประจำ กับตัวที่เปลี่ยนใช้ตามสภาพของหน้า แล้วก็ต้องตัดใจ ใช้อันเก่าให้หมดก่อนค่อยเปลี่ยนครีมใหม่ค่ะ
ตอนนี้เราลง toner น้ำตบ2 พรีซีรัม ซีรัม 3 อายครีม ออย มอยส์เจอร์ ค่ะ
ถ้ากลางวันจะลดเหลือซีรัมตัวเดียว เพราะเพิ่มกันแดด รองพื้น หน้าหนักเกินไปค่ะ