หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ

Bo
Participant

ว่าจะไปบำบัดอยู่ค่ะ ทุกครั้งที่เปิดตู้เย็นแล้วเห็นสต๊อกที่ค้างอยู่ก็บอกกับตัวเองว่า งดซื้อจนกว่าจะใช้ของเก่าหมด แต่พอเจอโปรก็อดใจไม่ไหว บอกเลยว่าถ้าขโมยเข้าบ้าน ขุมทรัพย์อยู่ในตู้เย็น รวมมูลค่าครีมแล้วก็ใจหาย ตอนนี้พยายามสลับใช้เปลี่ยนเซทใหม่ทุกสองเดือนค่ะ อันไหนใกล้หมดอายุทาบริเวณกว้างหน่อย ลามมาถึงไหล่ ใกล้หมดอายุมากๆ นี่ทั้งแขนเลยค่ะ ดีกว่าปล่อยทิ้งให้หมดอายุ ถ้าไม่ทันจริงๆ หมดอายุไปแล้วเอามาทาเท้าค่ะ 555