หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: เพื่อนๆ มีวิธีจัดการสกินแคร์ที่มีเยอะมากของตัวเองกันอย่างไรบ้างค่ะ

Nulek
Participant

เราเคยเป็นแบบ จขพ. มาก่อน และตอนนี้ก็ยังคงซื้ออยู่แต่เลิกรับบทนางโบกหลายชั้นแล้วค่ะ เพราะเพิ่มโอกาสสิวขึ้นสูง และ อาจจะไม่ได้รับประสิทธิภาพของ เซรั่มนั่นๆ มากเท่าที่ควรจะเป็น
คำแนะนำจาก ปสก. ของเรา และ รูทีนของ จขพ.
แบ่งใช้เซรั่ม เช้า 2 เย็น 2
อายเซรั่ม ช
อายครีม ย
หวังว่าจะช่วยได้นะคะ
แต่โรคใจง่ายนี่รักษาอยากจิงๆ ค่ะ ค่อยๆ ปรับไป และดูรีวิวให้น้อยลง 😅😂