หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ผิวหน้าคล้ำกว่าผิวตัว ทำไงดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ผิวหน้าคล้ำกว่าผิวตัว ทำไงดีค่ะ

Sawika
Participant

วิตามินซี ของ บอดี้ช๊อป ก็ดีนะคะ ใช้แล้วผิวกระจางใส ขาวจริงคะ vit c kiehls ก็ดีคะ ส่วนตัว ใช้ของ 2 อัน
แต่ถ้าเอาไม่อยู่ ซื้อวิตามินซีแบล๊คมอ มาทานคะ
หรือไม่ก็ ให้วิตามินซีแบบสายน้ำเกลือ จะเห็นผลไวมาก
#เราเล่นน้ำสระและแดดทะเลจนผิวคล้ำเสียเพราะ
ลูกพาเล่น 2 ปีเต็ม
ครีมเอาไม่อยู่ แต่ช่วยได้ระดับหนึ่ง ปัจจุบัน ใช้วิตามินผ่านสายน้ำเกลือคะ ขาวขึ้นและแตกต่าง ตั้งแต่ 1 เดือนแรกที่ให้คะ แต่เราให้ทุก 2 อาทิตย์ เพราะ เร่งด่วนคะ ปกติเดือนละครั้งก็ได้