หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ใครใช้น้ำตบ SK-II แล้วเฉยๆ บ้างคะ ควรทำไงดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ใครใช้น้ำตบ SK-II แล้วเฉยๆ บ้างคะ ควรทำไงดีค่ะ

Wintadcha
Participant

ใช้กับ clear lotion ดีมากค่ะ ที่จริงต้องใช้กับตัว aura ด้วย TT ตัว rna ชอบตัว airy ค่ะ ตัวธรรมดาเอาไม่อยู่จริงๆ แม้จะเลิกใช้ตัวน้ำตบเราก็ยังใช้ตัว clear lotion อยู่ค่า เพราะเขามี aha ผลัดผิวเบาๆ แต่นางเห็นผลระยะยาวค่ะ 555 ช่วยชะลอวัยค่ะ ตอนใช้รู้สึกเฉยๆค่ะ ตอนเลิกใช้พอเปรียบเทียบละ เอร่อเลยค่ะ