หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ใครใช้น้ำตบ SK-II แล้วเฉยๆ บ้างคะ ควรทำไงดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ใครใช้น้ำตบ SK-II แล้วเฉยๆ บ้างคะ ควรทำไงดีค่ะ

Kunlaya
Participant

สำหรับเรา เราว่าตัวน้ำตบความรู้สึกแรกๆที่ใช้เราก็คิดแบบนั้น เสียใจที่ซื้อมามากแบบแทบไม่หยิบมาใช้เลย พอตอนนั้นไม่มีอะไรใช้เลยลองกลับมาใช้ ใช้ไปเรื่อยๆจนหมดจริงมันดีด้วยอะ คือมันค่อยๆให้ความรู้สึกผิวดีขึ้น มันไม่ได้แบบว้าวในเวลาแปปๆแต่ใช้เรื่อยๆแล้วก็โอเค ตอนนี้เลยใช้ตลอด ลองดูค่ะไหนๆซื้อมาแล้วลองอดทนตบๆไปเรื่อยๆอาจมีความรู้สึกเดียวกันก็ได้ค่ะ