หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย IPSA Skincare Powder ดีไหม ตอบกลับไปยัง: IPSA Skincare Powder ดีไหม

Chloe
Participant

จัดมาแล้วค้าทุกคน มันดีย์มากกกกกกก เราใช้ทาเช้าเย็นเลยค่ะ บำรุงครีมหนักแค่ไหนก็ไม่เหนียวเหนอะเลยค่ะ ส่วนตัวเราไม่ค่อยลงรองพื้นทาแป้งเสร็จแต่งหน้าต่อเลย หน้าผ่องมากค่ะ คอนทาลงไปจะขาวๆหน่อยแค่แปบเดียวจะเนียนกลืนกับผิวไปเลย แต่ไม่เน้นปกปิดเลยนะคะ อีกอย่างคือคุมมันได้ดีมากกกกค่ะ (ไม่รู้ว่ามันช่วยด้านคุมมันไหมแต่สำหรับเรามันไม่มันตั้งแต่เช้ายันเย็นเลยค่ะ) ของมันต้องมีแล้วละคะ ❤️❤️❤️