หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เครื่องสำอางที่ญี่ปุ่นควรซื้อย่านไหนดีคะ ตอบกลับไปยัง: เครื่องสำอางที่ญี่ปุ่นควรซื้อย่านไหนดีคะ

Meen
Participant

ถ้าไม่สนเรื่องราคา เราชอบไปซื้อที่ Mitsuboshi สาขา Nihonbashi หรือ Takashimaya สาขา Nihonbashi เช่นกัน เพราะแถวนั้น นักท่องเที่ยวไม่เยอะมาก เหมือน ชิบูย่า ชินจูกุ
พนักงานบริการตามมาตรฐานญี่ปุ่น
เคยไปซื้อ cle de peau ที่ชิบูย่า
พนักงานชาวต่างชาติ ฟังที่เราพูดไม่ชัด
ชักสีหน้าใส่ เรางงเลย ได้เหรอ😂