หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ปัญหาผิวหน้าวัย30+ ควรดูแลผิวหน้าอย่างไรดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ปัญหาผิวหน้าวัย30+ ควรดูแลผิวหน้าอย่างไรดีค่ะ

Stangstar
Participant

เคยเป็นประมาณนี้เลยค่ะ จบที่หยุดทุกอย่างพบแพทย์ทำเลเซอร์ ทรีทเม้นท์ คือหายทุกอาการ ตอนนี้ผิวดีขึ้นมากเลย ก่อนหน้านั้นคือใช้เยอะแบบนี้เลยค่ะ แต่หน้าแย่ลง สิวผดเยอะ ปล.ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับคลีนิคนะคะ จ่ายเองทั้งหมดแต่ผลคือดีจริงๆเลยกล้าพูด คลีนิค The demeis คุณหมอหลิน