หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Three Balancing Cleansing Oil Gel ใช้ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Three Balancing Cleansing Oil Gel ใช้ดีไหม

Bunnada
Participant

ดีค่ะ ลักษณะเป็นเนื้อเจลเลย
แต่ถามว่าต่างจาก cleansing oil ไหม ไม่ขนาดนั้นนะคะ แต่ต่างในแง่ Texture ของโปรดักท์ เขาทำมาให้ใช้งานง่ายขึ้น เพราะหลายคนไม่โอเคกับการใช้ออยล์ล้างเพียวๆ
สูตรนี้ต่างกับออยล์ตรงมีเม็ดสครับใส่มา มี white clay ดังนั้นเขาจะช่วยดูดความสกปรกได้ดีค่ะ
ถ้าจะซื้อมาแล้วมีออยล์อยู่แล้ว ก็เลือกใช้เอาค่ะว่าอยากวันนี้จะใช้ออยล์ หรืออยล์เจลตัวนี้ แล้วค่อยต่อด้วยโปรดักท์ทำความสะอาดผิวอีกรอบค่า