หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Three Balancing Cleansing Oil Gel ใช้ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Three Balancing Cleansing Oil Gel ใช้ดีไหม

Edward
Participant

@Dylan ผมก็ชอบฟิวของออยล์นะครับเพราะสกินแคร์ผมมีก็ใช้ออยล์ เคยกลัวการใช้ออยล์มากๆแต่พอก้าวข้ามตรงนั้นมาแล้ว ได้ใช้ที่นี่คือใช้ดีมากจริงๆคือผิวถูกกับการใช้เท็คเจอร์ที่เป็นออยล์ ต้องขอบคุณตัวเองที่ข้ามความกลัวมาได้
ทุกวันนี้รักสกินแคร์ที่เป็นออยล์เลยครับ กำลังหาตัวใหม่ๆมาลอง เลยมาถามเพื่อนๆในกลุ่มดู // สงสัยต้องตำตามละครับ (เข้ามาหาความมั่นใจ) 😙