หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Dr Dennis Gross : Alpha Beta Universal Daily Peel เห็นผลไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: Dr Dennis Gross : Alpha Beta Universal Daily Peel เห็นผลไหมค่ะ

Nichapha
Participant

เรากำลังใช้อยู่เลยค่า แต่ว่าซื้อแบบสีแดงมาใช้ วันนี้ครบวันที่ 5 ยังไม่เห็นผลอะไรเหมือนกันค่ะ เรามีรอยสิวกับผดเล็ก ๆ ที่หน้าผากเหมือนกัน ตอนนี้กำลังรอให้ครบ 15 วัน ละค่อยตัดสินใจจะซื้อต่อดีไหม เห็นผลแค่รู้สึกว่าหน้าเนียนเท่านั้นเองค่ะ ;–;