หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย แชมพู Davines ดีไหม ตอบกลับไปยัง: แชมพู Davines ดีไหม

Kulisara
Participant

@Saranya ใช่ค่ะ ตัวนี้เลย เรามีปัญหาคล้ายของคุณเลยค่ะ ปกติเราจะมีหนังหัวลอกตลอด พอใช้ selsun หาย พอใช้อันอื่นกลับมาลอกอีก แต่พอเปลี่ยนจาก selsun มาเป็นตัวนี้ ยังไม่มีลอกค่ะ อยากแนะนำ จริงๆอยากให้ลองใช้คู่ครีมนวดเขาด้วยค่ะ ตัวครีมนวด นวดบนหนังศีรษะได้เลย น่าจะช่วยมากขึ้นค่ะ ปล. เรื่องผมกระด้าง เราไม่แน่ใจค่ะว่าช่วยไหมนะคะ 55 ยังไม่แน่ใจผมตัวเอง แต่รู้สึกผมพันกันน้อยลง แถมกลิ่นดีมากด้วยค่ะ แบบกลิ่นสะอาดมากๆ เหมือนโฆษณาเยอะเกิน 555 แต่เราชอบมากจริงๆค่ะ ตอนแรกเหมือนโดนร้านขายของ พอมาใช้ เอ้ย ดีอยู่